ECA-2AM220B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-ECA-2AM220BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-ECA-2AM220BTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECA-2AM220B
คำอธิบาย
CAP ALUM 22UF 20% 100V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
โมเดล EDA/CAD
ECA-2AM220B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
195.5 mA @ 10 kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.480" (12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C