EEE-FK1E221P หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 3,660
เอกสารข้อมูล
Direct
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 3,111
เอกสารข้อมูล
Upgrade
Upgrade
มีอยู่ในสต็อค: 82
มีอยู่ในสต็อค: 44
มีอยู่ในสต็อค: 243
มีอยู่ในสต็อค: 40
Cornell Dubilier Knowles
มีอยู่ในสต็อค: 480
Rubycon
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 641
220 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C