PPZC18100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4363-PPZC18100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PPZC18100
คำอธิบาย
12-180PF, 10MM TOP/BOTTOM ADJUST
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ~ 180pf ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบนและด้านล่าง ทรูโฮล
Q @ ความถี่
200 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
12 ~ 180pf
ประเภทการปรับ
ด้านบนและด้านล่าง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V