PPZN60100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4363-PPZN60100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PPZN60100
คำอธิบาย
25 - 600PF, 16 MM TOP ADJUST, 15
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ~ 600pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 150 V ด้านบน ทรูโฮล
Q @ ความถี่
150 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.610" (15.49mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
25 ~ 600pF
ประเภทการปรับ
ด้านบน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
150 V