PPZC15100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4363-PPZC15100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PPZC15100
คำอธิบาย
10-150PF, 9.5MM TOP/BOTTOM ADJUS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ~ 150pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 100 V ด้านบนและด้านล่าง ทรูโฮล
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีคาร์บอเนต (PC)
ผู้ผลิต
Passive Plus
Q @ ความถี่
200 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.370" Dia (9.40mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
10 ~ 150pF
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทการปรับ
ด้านบนและด้านล่าง
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V