PPZN30100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4363-PPZN30100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PPZN30100
คำอธิบาย
18 - 300PF, 16 MM TOP ADJUST, 15
คำอธิบายโดยละเอียด
18 ~ 300pF ตัวเก็บประจุแบบ trimmer 150 V ด้านบน ทรูโฮล
Q @ ความถี่
200 @ 1MHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.610" (15.49mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ช่วงความจุไฟฟ้า
18 ~ 300pF
ประเภทการปรับ
ด้านบน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
150 V