RC-TXASK-433
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3206-RC-TXASK-433-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC-TXASK-433
คำอธิบาย
433.92MHz ASK Transmitter module
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf OOK 433MHz 10dBm 30kbps เสาอากาศ โมดูล 6-DIP
หมวดหมู่
อัตราข้อมูล (สูงสุด)
30kbps
ผู้ผลิต
RadioControlli
พลังงาน - เอาต์พุต
10dBm
บรรจุภัณฑ์
เคส
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
21mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.2V ~ 3.6V
ความถี่
433MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 80°C