QAM-TX2-433
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
QAM-TX2-433-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QAM-TX2-433
คำอธิบาย
RF TX IC ASK 433MHZ 4SMD MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK 433MHz กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 4-DIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
QAM-TX2-433 รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซข้อมูล
แผ่นบัดกรี
ผู้ผลิต
RF Solutions
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 12V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ความถี่
433MHz