AM-RT14-433P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AM-RT14-433P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AM-RT14-433P
คำอธิบาย
RF TRANSMITTER AM 433MHZ MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf AM 433MHz 12dBm เสาอากาศ โมดูล
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
12dBm
ผู้ผลิต
RF Solutions
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2V ~ 9V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 80°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
433MHz