RACPRO1-S120/24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACPRO1-S120/24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACPRO1-S120/24
คำอธิบาย
120W AC/DC-CONVERTER / DIN-RAIL
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 5A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
120W
ผู้ผลิต
Recom Power
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ห้องทดลอง
ประสิทธิภาพ
0.93
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
4.40" L x 1.10" W x 3.90" H (111.8mm x 27.9mm x 99.1mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 277VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หมายเลขมาตรฐาน
370V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A