RACPRO1-S240/24 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Weidmüller
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Weidmüller
มีอยู่ในสต็อค: 27
เอกสารข้อมูล
ผลิตภัณฑ์ใหม่
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RACPRO1-S240/24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACPRO1-S240/24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACPRO1-S240/24
คำอธิบาย
240W AC/DC-CONVERTER / DIN-RAIL
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ห้องทดลอง
ประสิทธิภาพ
0.95
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
5.47" L x 1.54" W x 4.92" H (139.0mm x 39.0mm x 125.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 277VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หมายเลขมาตรฐาน
370V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A