RACPRO1-S480/48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACPRO1-S480/48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACPRO1-S480/48
คำอธิบาย
480W AC/DC-CONVERTER / DIN-RAIL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 10A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ห้องทดลอง
ประสิทธิภาพ
0.954
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
6.10" L x 2.00" W x 5.30" H (154.9mm x 50.8mm x 134.6mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 277VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หมายเลขมาตรฐาน
370V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A