IR2103PBF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 5,168
เอกสารข้อมูล
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 8-PDIP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IR2103PBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IR2103PBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IR2103PBF
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8DIP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IR2103PBF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
0.8V, 3V
210mA, 360mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทอินพุต
การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทช่อง
อิสระ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 20V