BU12UA3WNVX-TL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BU12UA3WNVX-TLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BU12UA3WNVX-TLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BU12UA3WNVX-TLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BU12UA3WNVX-TL
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.2V 300MA 4SSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SSON004X1010
โมเดล EDA/CAD
BU12UA3WNVX-TL รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
PSRR
70dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V