CDZVT2R6.8B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDZVT2R6.8BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDZVT2R6.8BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDZVT2R6.8BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDZVT2R6.8B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 6.8V 100MW VMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 6.8 V 100 mW ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
โมเดล EDA/CAD
CDZVT2R6.8B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 3.5 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
พลังงาน - สูงสุด
100 mW