RBR1MM60ATFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RBR1MM60ATFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RBR1MM60ATFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RBR1MM60ATFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RBR1MM60ATFTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 1A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
โมเดล EDA/CAD
RBR1MM60ATFTR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 60 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
530 mV @ 1 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)