STPS1L60ZFY | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 60V 1A SOD123F |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123F |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPS1L60ZFY รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 50 µA @ 60 V |
Mfr | เกรด รถยนต์ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 60 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-123F |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 1A | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -40°C ~ 175°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 570 mV @ 1 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |