SCT2080KEC ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 1,684
เอกสารข้อมูล
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 572
เอกสารข้อมูล
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 128
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 575
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 40A (Tc) 262W (Tc) ทรูโฮล TO-247
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ROHM 4-pin SiC Power MOSFETs | Digi-Key Daily
SCT2080KEC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SCT2080KEC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCT2080KEC
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1200V 40A TO247
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SCT2080KEC รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 4.4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
106 nC @ 18 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+22V, -6V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2080 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
262W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
117mOhm @ 10A, 18V