50ZLH10MEFC5X11 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 21,116
เอกสารข้อมูล
KEMET
10 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
50ZLH10MEFC5X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
50ZLH10MEFC5X11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
50ZLH10MEFC5X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 50V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
50ZLH10MEFC5X11 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C