6.3YXJ470M6.3X11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1452-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6.3YXJ470M6.3X11
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 6.3V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
6.3YXJ470M6.3X11 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
300 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
400 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
220 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C