BZW50-27RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12480-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-12480-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZW50-27RL
คำอธิบาย
TVS DIODE 27VWM 62VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
62V แคลมป์ 968A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
โมเดล EDA/CAD
BZW50-27RL รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
968A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
ชุด
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
7000pF @ 1MHz
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
R-6, แกน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
27V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
30V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
62V