EVL6562A-35WFLB มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
L6562A การแก้ไขค่าตัวประกอบกำลังไฟฟ้า การจัดการพาวเวอร์ บอร์ดประเมินผล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EVL6562A-35WFLB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8248-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6562A-35WFLB
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6562A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แบบฝัง
ไม่
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติหลัก
35W, 48V เอาต์, 90 ~ 265VAC อิน