LD39115J18R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17878-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17878-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17878-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD39115J18R
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 150MA 4-FLIPCHIP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-ฟลิปชิป
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LD39115J18R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
50 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
70 µA
PSRR
74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UFBGA, FCBGA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-ฟลิปชิป
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.11V @ 100mA