LD39115J18R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LIN 1.8V 150MA 4-FLIPCHIP |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-ฟลิปชิป |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LD39115J18R รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 50 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 70 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-UFBGA, FCBGA |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.8V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-ฟลิปชิป |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.11V @ 100mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |