STM32L071CBT6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18817-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18817-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18817-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L071CBT6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 48-LQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L071CBT6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
6K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
20K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 13x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz