STPS5H100B หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 7,579
เอกสารข้อมูล
Direct
SMC Diode Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 20,479
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
Similar
onsemi
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว DPAK
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STPS5H100B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2640-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS5H100B
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 5A DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
STPS5H100B รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3.5 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
730 mV @ 5 A