35HDRANN
35HDRANN
35HDRANN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1454-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDRANN
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM RA 3COND
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.510" (13.00mm)
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
นิกเกิล
สีบอดี้
เงิน
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
รวม
3 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 ด้ามจับ, 1 ท่อฉนวน
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.138" (3.50mm)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.290" (7.37mm)