DRF240-24-1/HL หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 694
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
GAPTEC Electronic
มีอยู่ในสต็อค: 14
เอกสารข้อมูล
Weidmüller
มีอยู่ในสต็อค: 66
Weidmüller
มีอยู่ในสต็อค: 8
DComponents
มีอยู่ในสต็อค: 5
Cosel USA, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
Cosel USA, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 6
Mornsun America, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
TDK-Lambda DRF/HL Series
DRF240-24-1/HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRF240-24-1/HL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRF240-24-1/HL
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
DRF240-24-1/HL รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
พลังงาน (วัตต์)
240W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.53" L x 1.93" W x 4.86" H (115.0mm x 49.0mm x 123.4mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
125V
370V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V