DRF960-24-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRF960-24-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRF960-24-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 960W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 40A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRF960-24-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
960W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.95
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.47" L x 4.33" W x 4.86" H (139.0mm x 110.0mm x 123.4mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
180 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A