I6A4W020A033V-003-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2669-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A4W020A033V-003-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-15V 250W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 15V 20A 9V - 53V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I6A4W020A033V-003-R รุ่น
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.90" W x 0.50" H (33.0mm x 22.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
53V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
250 W