C1608X7R2A103K080AA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 42,582
เอกสารข้อมูล
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 33,156
เอกสารข้อมูล
Similar
Direct
Walsin Technology Corporation
Direct
KYOCERA AVX
KEMET
KEMET
Murata Electronics
Taiyo Yuden
KYOCERA AVX
10000 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์