CLF6045NIT-101M-D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เอกสารข้อมูล
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 979
Murata Electronics
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 610 mA สูงสุด 384mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน