F6N0.25BK3000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.25BK3000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.25BK3000
คำอธิบาย
SELF WRAP 1/4" X 3000' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 3000' (914.40m) สีดำ
ความยาว
3000' (914.40m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)