F6N0.75BK500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.75BK500-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.75BK500
คำอธิบาย
SELF WRAP 3/4" X 500' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 500' (152.40m) สีดำ
ความยาว
500' (152.40m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)