F6N0.50BK1200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.50BK1200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.50BK1200
คำอธิบาย
SELF WRAP 1/2" X 1200' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 1200' (365.76m) สีดำ
ความยาว
1200' (365.76m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)