AMC1100EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37486-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1100EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR AMC1100
คำอธิบายโดยละเอียด
AMC1100 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ IC การแยก บอร์ดทดลองขยายสัญญาณ
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
100kHz
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
20mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (IC หลัก)
5.4mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว/คู่ (±)
2.7V ~ 5.5V