AMC1100DWV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-38822-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1100DWV
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1100DWV รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.4mA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทเครื่องขยาย
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
-3db แบนด์วิธ
100 kHz