AMC1100DWVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-46067-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-46067-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-46067-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1100DWVR
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1100DWVR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.4mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
20 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)
-3db แบนด์วิธ
100 kHz