AMC1301QDWVRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-48286-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-48286-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-48286-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMC1301QDWVRQ1
คำอธิบาย
IC OPAMP ISOLATION 1 CIRC 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การแยก เครื่องขยาย 1 วงจร 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AMC1301QDWVRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
13 mA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
3 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเครื่องขยาย
เกรด
รถยนต์
จำนวนของวงจร
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1 MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - อินพุตไบแอส
60 µA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
50 µV
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.9mA