LM1117MPX-3.3 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LIN 3.3V 800MA SOT-223-4 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA SOT-223-4 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LM1117MPX-3.3 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 5 mA |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 10 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 75dB (120Hz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน 0°C ~ 125°C |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-261-4, TO-261AA |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 15V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-223-4 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 1.2V @ 800mA |