LP3855EMP-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP3855EMP-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP3855EMP-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP3855EMP-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP3855EMP-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 1.5A SOT-223-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A SOT-223-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LP3855EMP-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
73dB ~ 57dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.44V @ 1.5A