MUX36D04IRUMR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49100-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-49100-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-49100-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MUX36D04IRUMR
คำอธิบาย
IC MUX DUAL 4:1 170OHM 16WQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 170Ohm 16-WQFN (4x4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MUX36D04IRUMR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด)
136ns, 75ns
ผู้ผลิต
Texas Instruments
การฉีดประจุ
0.3pC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
2.4pF, 4.3pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
40pA
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
สัญญาณรบกวน
-96dB @ 1MHz
จำนวนของวงจร
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
170Ohm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
2.4Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-WQFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
10V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-WQFN (4x4)
±5V ~ 18V