MUX36S16IRSNR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49114-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-49114-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-49114-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MUX36S16IRSNR
คำอธิบาย
IC MUX 16:1 170OHM 32QFN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 170Ohm 32-QFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
MUX36S16IRSNR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, คู่ (V±)
±5V ~ 18V
เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด)
136ns, 78ns
2.1pF, 11.1pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของวงจร
1
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
170Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
32-WFQFN แผ่นสัมผัส
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
6Ohm
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
32-QFN (4x4)
10V ~ 36V