THS4150CDGNR มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 11,879
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 22,864
เอกสารข้อมูล
ดิฟเฟอเรนเชียล เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-HVSSOP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
THS4150CDGNR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
THS4150CDGNR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THS4150CDGNR
คำอธิบาย
IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8HVSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
THS4150CDGNR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
1.1 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
17.5mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
85 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
4 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
33 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
650V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm) แผ่นสัมผัส
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
340 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HVSSOP
-3db แบนด์วิธ
150 MHz