THS4150EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-10051-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THS4150EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR THS4150
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
THS4150 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ IC ดิฟเฟอเรนเชียล บอร์ดทดลองขยายสัญญาณ
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
150MHz
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
85mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (IC หลัก)
17.5mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว/คู่ (±)
4V ~ 33V, ±2V ~ 16.5V
จำนวนช่องต่อ IC
1 - เดี่ยว
THS4150
ประเภทเครื่องขยาย
ดิฟเฟอเรนเชียล
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
สลูว์เรท
650V/µs