THS4150IDGNR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-13344-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-13344-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-13344-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THS4150IDGNR
คำอธิบาย
IC OPAMP DIFF 1 CIRCUIT 8HVSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดิฟเฟอเรนเชียล เครื่องขยาย 1 วงจร ดิฟเฟอเรนเชียล 8-HVSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
THS4150IDGNR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
1.1 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
17.5mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
85 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
4 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
33 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
650V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm) แผ่นสัมผัส
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
340 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HVSSOP
-3db แบนด์วิธ
150 MHz