MDS-090AAS19 BA มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 6
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
FSP Technology Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Tri-Mag, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
Tri-Mag, LLC
Bel Power Solutions
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 767
19V 89 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
Delta Power Management Solutions | Digi-Key Daily
MDS-090AAS19 BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1021-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDS-090AAS19 BA
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 89W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
500mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.91" L x 2.36" W x 1.38" H (150.0mm x 60.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.7A
น้ำหนัก
0.993lb (450.42g)
พลังงาน (วัตต์)
89 W