M50-3110542
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2342-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3110542
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.05 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3110542 รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.181" (4.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.5mm, 6.18mm
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA6T), ไนลอน 6T
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)