TX25A-80P-LT-H1E หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
JAE Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 523
เอกสารข้อมูล
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ทรูโฮล, มุมฉาก ทอง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TX25A-80P-LT-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2872-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25A-80P-LT-H1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS R/A GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TX25A-80P-LT-H1E รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
4.00µin (0.100µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงเหนือบอร์ด
0.354" (9.00mm)
จำนวนของตำแหน่ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)