SMAJ40CA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 25,338
เอกสารข้อมูล
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 4,482
เอกสารข้อมูล
Diodes Incorporated
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
MCC (Micro Commercial Components)
Comchip Technology
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
Similar
Eaton - Electronics Division
Bourns Inc.
STMicroelectronics
64.5V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TO-214AC SMA
SMAJ40CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SMAJ40CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SMAJ40CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SMAJ40CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ40CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SMAJ40CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V